Yadda za a saita amintaccen wurin canza kayan aiki don cibiyar injinan CNC?_PTJ Blog

CNC machining Services china

Yadda za a saita amintaccen wurin canza kayan aiki don cibiyar injin CNC?

2021-12-21

Shugaban indexing na CNC zai iya ba da dama ga wasu samfurori masu yawa. Yana iya aiwatar da workpiece a mahara kusurwoyi a lokaci guda, don haka zai iya muhimmanci rage aiki hanyoyin

Yadda za a saita amintaccen wurin sauya kayan aiki don cibiyar injinan CNC

Duk da haka, lokacin da kayan aikin kanta (musamman lokacin sarrafa gefen kayan aiki) yana da tsayi sosai, ko tsayin tsayin daka yana da tsayi, tsangwama tsakanin kayan aiki da kayan aiki na iya faruwa lokacin da aka canza kayan aiki, wanda zai iya haifar da kayan aiki. ko ma canjin kayan aiki Tsarin ya lalace. Don hana irin wannan matsala, dole ne mu kula da abubuwan da ke gaba

1. Sanya kayan aiki da maras motsi a kan teburin aiki

Tun da ana shigar da mujallar kayan aikin nau'in diski gabaɗaya a gefen hagu na sama na kayan aikin injin, aikin canza kayan aikin kuma za a yi a gefen hagu na sandal. Lokacin canza kayan aiki, sararin da ke ƙasa da hannun kayan aiki za a yi amfani da shi na ɗan lokaci, don haka kayan aiki da kayan aiki ba za su iya bayyana a nan ba.

Za a iya matsar da teburin aikin hagu da dama. Idan an zaɓi wurin aiki a matsayin wurin shigarwa na kayan aiki da kayan aiki, kayan aiki da kayan aiki za su kasance a gefen hagu na sandar ko ta yaya aka motsa aikin. Wannan bazai zama matsala ba lokacin da tsayin kayan aiki da kayan aiki ya kasance ƙananan ƙananan. , Amma da zarar kayan aiki da kayan aiki suna rikici tare da aikin canza kayan aiki saboda dangantaka mai tsayi, za'a iya cire kayan aiki da kayan aiki kawai a wannan lokacin, kuma za'a iya sake yin lalata.

Sabili da haka, yana da kyakkyawan zaɓi don ba da fifiko ga yin amfani da sararin samaniya a gefen dama na ɗakin aiki.

2. Zaɓin wurin canza kayan aiki

Saboda ƙuntataccen yanayi, aikin canjin kayan aiki dole ne a kammala shi a wani takamaiman wuri, wanda zai iya zama kusurwar hagu na sama na benci na farko.

3. Daidaituwar wurin canza kayan aiki

Mun shigar da workpiece a gefen dama na workbench, kuma an saita madaidaicin canjin kayan aiki a cikin shirin. Duk da haka, lokacin da mai aiki ya niƙa ko ya maye gurbin kayan aiki, zai iya manta da wurin canza kayan aiki. Matsala, haifar da lalacewa ga kayan aiki ko kayan aiki.

Shiga wannan labarin : Yadda za a saita amintaccen wurin canza kayan aiki don Cibiyar CNC tsakiya?

Bayanin Sake Buga: Idan babu umarni na musamman, duk labaran kan wannan rukunin yanar gizon na asali ne. Da fatan za a nuna tushen don sake bugawa:https://www.cncmachiningptj.com


kantin cncPTJ® masana'anta ne na musamman wanda ke ba da cikakkiyar sandunan tagulla, sassan tagulla da kuma sassan jan karfe. Ayyukan masana'antu na yau da kullun sun haɗa da ɓata lokaci, ɗaukar hoto, smithing tagulla, waya edm ayyuka, etching, forming da lankwasawa, bacin rai, zafi ƙirƙira da dannawa, da huɗawa da naushi, da murɗa zare da dunƙulewa, da shewa. Multi spindle machining, extrusion da ƙirƙira ƙarfe da kuma stam. Aikace-aikace sun haɗa da sandunan bas, masu sarrafa lantarki, igiyoyi na coaxial, waveguides, abubuwan transistor, bututun microwave, bututun mold, da kuma foda metallurgy tankuna extrusion.
Faɗa mana kaɗan game da kasafin kuɗin aikin ku da lokacin bayarwa da ake tsammani. Za mu ba da dabara tare da ku don samar da mafi kyawun ayyuka masu tsada don taimaka muku cimma burin ku, Maraba ku tuntuɓe mu kai tsaye ( sales@pintejin.com ).


Amsa A Cikin Awanni 24

Layin layi: + 86-769-88033280 E-mail: sayayya@pintejin.com

Da fatan za a sanya fayil (s) don canja wuri a cikin babban fayil ɗin da ZIP ko RAR kafin haɗawa. Manyan haɗe-haɗe na iya ɗaukar minutesan mintoci kaɗan don canzawa gwargwadon saurin intanet na gida :) Don haɗe-haɗe sama da 20MB, danna  Zamuyi kuma aika zuwa sales@pintejin.com.

Da zarar an cika dukkan filaye a ciki zaku iya aika saƙonku / fayil ɗinku :)